மாவீரர் நாள் நிகழ்வு மக்கள் பங்கேற்புடன் சிறப்பாக நடைபெற்றது.

மாவீரர் நாள் நிகழ்வு மக்கள் பங்கேற்புடன் சிறப்பாக நடைபெற்றது. சாலையில் மக்கள் திரண்டு நின்று உரை கேட்டனர். தோழர் ஜீவாவின் கடைக்குள் நிகழ்வை நடத்தினோம். மக்கள் நடமாட்டம் அதிகமுள்ள பகுதி என்பதால் மக்கள் திரண்டு நிற்பதைத் தடுக்க இயலவில்லை காவல் துறையால். நம் இடம் என்பதால் ஒலிபெருக்கி வைப்பதையும் தடுக்க முடியவில்லை.

தோழர் தமிழ்க் கதிர் தொடக்கவுரையாற்றினார். தோழர் சு.மோகன் அனைவரையும் வரவேற்றார். உயர்நீதி மன்ற வழக்குரைஞர் தி.சிவராஜ், நெல்லை பீட்டர், சுயமரியாதை மாணவர் இயக்கம் மனோஜ், தமிழ்நாடு மாணவர் நடுவம் பிரிட்டோ உரையாற்றினர். இறுதியாகத் தோழர் பாரதி காவல்துறை சனநாயக விரோதத்தை கடுமையாகச் சாடியும் மாவீரர்களுக்கு வீரவணக்கம் செலுத்தியும் உரையாற்றினர்.
பேசப் பேச மக்கள் கூடினர். உடனே ஒலிபெருக்கியை அணைத்துவிட்டு உரையாற்றக் கோரினார் கிண்டி ஆய்வாளர் மகிமை வீரன். எங்கள் சொந்த இடம் அது. அப்படிச் செய்தால் நாங்கள் அப்படியே சாலை மறியலில் ஈடுபடுவோம் முடிந்ததைச் செய்யுங்கள் என்று ஒலிபெருக்கியிலேயே அறிவித்தோம். பிறகு எந்தப் பேச்சும் இல்லை. சுடரேந்தினோம். முழக்கமிட்டோம். காவலர்கள் குவிதுகிடந்ததாலேயே நல்ல பரபரப்பு. மக்கள் வந்து மலர்தூவி வணக்கம் செலுத்தி படம் எடுத்துக் கொண்டனர்.
காவல்துறையை அம்பலப்படுத்தினோம். விடுதலை விதைத்தோம்.
இறுதியாகத் தோழர்’ தமிழ்மில்லர் நன்றி தெரிவித்தார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன


+ 6 = 10

உங்களால் பின்வரும் HTML tag களை பயன்படுத்த முடியும்: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>