திருநங்கை தாராவிற்கு நீதி வேண்டி வள்ளுவர் கோட்டத்தில் தமிழ்த் தேசிய விடுதலை இயக்கம் நடத்திய கண்டன ஆர்பாட்டம் சிறப்புற நடைபெற்றது.

திருநங்கை தாராவிற்கு நீதி வேண்டி சென்ற 04.12.2016 ஞாயிறு அன்று வள்ளுவர் கோட்டத்தில் தமிழ்த் தேசிய விடுதலை இயக்கம் நடத்திய கண்டன ஆர்பாட்டம் சிறப்புற நடைபெற்றது.

தோழர் தி.சுதாகாந்தி தலைமையேற்று நிகழ்வை நெறிப்படுத்தினார். தோழர் தமிழ்க் கதிர் அனைவரையும் வரவேற்றார். பொதுச் செயலாளர் தோழர் வே.பாரதி தொடக்க உரையாற்றினார்.

விடுதலைச் சிறுத்தைகள் கட்சித் தலைவர் தொல்.திருமாவளவன், தமிழ்த் தேசியப் பேரியக்கத் தலைவர் பெ.மணியரசன், உரிமைத் தமிழ்த் தேசம் ஆசிரியர் தோழர் தியாகு, சிபிஎம் தென் சென்னை மாவட்டச் செயலாளர் அ.பாக்கியம், இந்திய மாதர் தேசிய சம்மேளனம் மாநிலச் செயலாளர் பி.பத்மாவதி, மதிமுக தீர்மானக் குழுச் செயலாளர் இரா.அந்திரிதாஸ், தமிழக வாழ்வுரிமைக் கட்சி கொள்கை விளக்க அணிச் செயலாளர் பெரியார் சரவணன், கவிஞர் சல்மா, அகில இந்திய பார்வர்டு பிளாக் கட்சி சுரேஷ், தமிழர் விடுதலைக் கழக ஒருங்கிணைப்பாளர் செள.சுந்தரமூர்த்தி, தமிழர் முன்னணி ஒருங்கிணைப்பாளர் செயப்பிரகாசு நாராயணன், மனிதி அர்ச்சனா, மையம் கலைக் குழு மனோஜ் லியான்சன், குமுக விடுதலைத் தொழிலாளர்கள் மா.சுப்ரமணி, திருநங்கை தோழர் துர்கா ஆகியோர் கண்டன உரையாற்றினர். இயக்குநர் ராம் போராட்டத்தில் பங்கேற்றார். தந்தை பெரியார் திராவிடர் கழகத் தோழர்கள் பங்கேற்றனர்.

தோழர் சு.மோகன் அனைவருக்கும் நன்றி தெரிவித்தார்.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன


+ 5 = 11

உங்களால் பின்வரும் HTML tag களை பயன்படுத்த முடியும்: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>