தமிழ் வழிக் கல்விக் கூட்டியக்கம் சார்பில் தமிழ்த் தேசிய விடுதலை இயக்கம்

தமிழக அரசே,அரசுப் பள்ளிகளில் ஆங்கிலத் திணிப்பைக் கைவிடு!எனும் கோரிக்கையை வலியுறுத்தி வருகிற 07.08.2013 செவ்வாய் அன்று காலை 10 மணிக்கு மன்றோ சிலையிலிருந்து “கோட்டை நோக்கிப் பேரணி”நடைபெற உள்ளது.இதற்கான எமது இயக்கத்தின் பரப்புரையின் இரண்டாம் கட்டமாக  19-07-1013 தொடங்கி 27-07-2013 வரை வட சென்னை பகுதி, கொளத்தூர், நுங்கம்பாக்கம், பாரிமுனை, மதுரவாயில், வண்ணாரப்பேட்டை ஆகிய இடங்களிலும் இறுதியாக திருவெற்றியூரிலும்  நடைபெற்றது.தோழர்கள் பாரி,நாகராசன்,அய்யா சுப்ரமணியம்,எதிர்வன்(வேல்முருகன்),பழனிச்சாமி,பாரதி உள்ளிட்ட தோழர்கள் தொடர்ந்து பருபுரை செய்தனர்.
27-07-2013 மாலை திருவெற்றியூரில் த.தே.வி. இயக்கம், தொழிலாளர் சீரமைப்பு இயக்கம், திராவிடர் விடுதலை இயக்கம் சார்பில் சாத்துமா நகர்,எம்.ஜி.ஆர் சாலை சந்திப்பிலும்,திருவொற்றியூர் பேருந்து நிலையத்திலும்   தெருமுனைக் கூட்டங்கள் நடைபெற்றன.இரண்டு கூட்டங்களிலும் தோழர் தியாகு சிறப்புரையாற்றினார்.

PHTO0194

PHTO0200

PHTO0179PHTO0200

PHTO0153

PHTO0162

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

உங்கள் மின்னஞ்சல் வௌியிடப்பட மாட்டாது. கட்டாயமான புலங்கள் * ஆக குறிக்கப்பட்டுள்ளன


6 + = 13

உங்களால் பின்வரும் HTML tag களை பயன்படுத்த முடியும்: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>